Máy cắt hộp – thiệp – tem nhãn tự động Khả Lợi S16 Plus II
Mô Tả Chi Tiết
Máy cắt tự động Khả Lợi S16 Plus II – chuyên cắt hộp giấy, thiệp cưới, bế tem nhãn khổ A3, tự động lấy giấy, camera dò điểm. Lực cắt mạnh, đường cắt sắc nét, vận hành êm. Phù hợp xưởng in offset/kts, shop làm thiệp – hộp. Bảo hành 12 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
Tốc độ cắt siêu nhanh 1.680mm/s , cực kì chính xác .
- Động cơ êm ái
- Phần mềm plug in trực tiếp Corel và AI dễ sử dụng
- Dàn cơ cứng cáp , thiết kế càng giữ trụ dao bằng hợp kim nhôm siêu cứng
Thao tác đơn giản, hiệu năng mượt mà.
Định vị chính xác, không phụ thuộc vào vật liệu.


Trụ cấn 2 đầu bi lăn.
Hệ cơ chính xác và chắc chắn.

| Model : | S16 Plus II |
| Tốc Độ Tối đa | 1680mm/s |
| Lực cắt tối đa | 1000g |
| Khổ vật liệu tối đa | 350mm |
| khổ cắt tối đa | 330mm |
| Trọng lượng giấy tối đa: | 350g |
| Nạp giấy: | Tự Động |
| Drive System: | Servo system |
| Truyền dữ liệu: | USB, Flash Drive, WiFi |
🎥 Video Demo
Thông Tin Sản Phẩm
| Thương hiệu: | Khả Lợi |
| Xuất xứ: | |
| Tình trạng: | Mới |
| Bảo hành: | 12 Tháng |
| Đổi trả: | 15 ngày đổi trả nếu lỗi NSX |
| Tình trạng hàng: | Còn hàng |
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💬 Nhận Xét Từ Khách Hàng
Viết nhận xét của bạn
Đang chờ tải nhận xét...
❓ Hỏi & Đáp
Đặt câu hỏi về sản phẩm
Đang chờ tải câu hỏi...