Máy cắt decal Refine MH-A khổ 72cm chính hãng
Mô Tả Chi Tiết
Máy cắt decal Refine MH-A khổ 72cm – dòng MH-A nâng cấp, motor servo êm, cắt chính xác, có chức năng dò điểm cắt bế tem nhãn. Phù hợp shop quảng cáo, in tem, dán xe. Phần mềm bản quyền, kết nối USB. Bảo hành chính hãng, hỗ trợ trọn đời. Liên hệ Khả Lợi nhận giá tốt.
Dòng sản phẩm mới Refine MH-A là dòng sản phẩm cải tiến của Refine MH721 . Nét cắt không chỉ đẹp mà thao tác sử dụng lại cực kỳ đơn giản (kể cả với người chưa từng sử dụng qua máy cắt )
Xin quý khách lưu ý : Sản phẩm chính hãng luôn có tên thương hiệu Refine trên bảng điều khiển !
![]() | Hàng Chính hãng; Luôn có Logo Refine bên trên bảng điều khiển. Logo in đẹp không bị lem mờ, khó bị tẩy xóa |
| Hàng nhái: ngoài logo in lem, mờ hoặc không có logo tệ hơn nữa kiểu dáng củng khác |
MH-A cho phép bạn cắt trực tiếp trong Corel , cho hầu hết các Corel ( từ X3 đến 2021 ) mà vẫn đẹp như qua phần mềm chuyên dụng .
Giúp bạn thao tác nhanh hơn dễ cài đặt, dễ sử dụng.
Đặc Biệt : Kết nối máy tính với máy cắt bằng cổng USB tự động nhận Driver, tự động nhận kết nối máy tính với máy cắt. Giúp bạn dễ dàng cài đặt và tiện lợi trong quá trình sử dụng
+Phụ kiện thay thế luôn có sẵn.
+Canh chỉnh tốc độ và lực cắt nhanh gọn.
+Tiết kiệm vật liệu với khổ cắt rộng.
+Tiết kiệm thời gian với tốc độ cắt nhanh.
+Cho phép điều chỉnh vật liệu với khổ cắt rộng.
| Model | MH-A |
| Khổ vật liệu (Max) | 720 mm |
| Khổ cắt (max) | 630 mm |
| Tốc độ cắt | 800 mm/s |
| Lực cắt | 500 g |
| Màn hình LCD | có |
| Sai số | 0.0127mm |
| Độ phân giải | 0.0254mm/bước |
| Chuẩn giao tiếp | USB, Com |
| Tập lệnh sử dụng | DMPL/HPGL |
| Nhiệt độ môi trường | 0 - 35 c |
| Trọng lượng | 20 kg |
| Bảo hành | 18 tháng |
| Nguồn điện | 220VAC + 10% |
| Phụ kiện kèm theo | 1 ổ dao, 1 ổ viết vẽ, 3 dao cắt, phần mềm cắt bao trùm máy, 1 CD hoa văn tem xe, chân máy và sách hướng dẫn tiếng việt. |
Xin quý khách lựa chọn đúng hàng chính hãng để máy có độ bền và chế độ bảo hành, hổ trợ tốt nhất !
Thông Tin Sản Phẩm
| Thương hiệu: | Refine |
| Xuất xứ: | |
| Tình trạng: | Mới |
| Bảo hành: | 12 Tháng |
| Đổi trả: | 15 ngày đổi trả nếu lỗi NSX |
| Tình trạng hàng: | Còn hàng |
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💬 Nhận Xét Từ Khách Hàng
Viết nhận xét của bạn
Đang chờ tải nhận xét...
❓ Hỏi & Đáp
Đặt câu hỏi về sản phẩm
Đang chờ tải câu hỏi...
