Máy cắt cấn decal tự động Khả Lợi S350 II (2 đầu cắt + cấn lằn)
Mô Tả Chi Tiết
Máy cắt cấn decal tự động Khả Lợi S350 II – 2 đầu cắt và cấn lằn, tự động lấy giấy, làm hộp, thiệp, tem nhãn, name card. Camera dò điểm chính xác, vận hành liên tục. Thay thế hoàn toàn cắt thủ công cho xưởng in offset/kts. Bảo hành 12 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
Máy cắt decal lên giấy tự động cắt và cần lằn (rãnh gấp ) cùng 1 lúc với định lượng giấy lên đến 400 . Tốc độ cắt lên tới 1.600 mm/s.
Tốc độ định vị nhanh hơn. Cắt nhanh hơn .(Máy làm hộp)
-Hệ thống càng kẹp giữ giấy linh động , tư động nâng hạ để phù hợp với từng loại giấy dày , mỏng khác nhau
-Dàn cơ cực khủng với hệ thống càng kẹp bánh tỳ giúp cắt tốt vật liệu dày, bên cạnh đó được gia cố thêm các càng kẹp bánh trắng giúp chống phồng giấy tốt hơn cắt vật liệu móng mượt mà hơn
- Cải tiến hệ thống tải giấy giúp việc lấy giấy mượt mà hơn - Phần mềm plug in trực tiếp Corel và AI dễ sử dụng
- Máy vừa cấn vừa cắt trong 1 lần xuất file . Với thiết kế đặt biệt trên phần mềm và kết cấu máy cho phép sử dụng 1 lúc 2 tính năng .Hoặc chỉ sử dụng 1 tính năng tách biệt mà hoàn toàn không ảnh hưởng đến độ bền máy và kết cấu máy !
.png)
Bảo Hành 2 Năm

Clip bên dưới so sánh máy 2 đầu cắt - cấn. dòng S350 II và dòng T350 .
Dòng S350 II (bên trái ) cắt nhanh hơn T350 ( bên phải ) ,kết thúc file cắt này ( cắt đường thẳng , ngang liên tục ) . S350 II nhanh hơn T350 : 30s
| Model | S350II |
Chiều rộng nạp giấy tối đa | 350mm |
| Chiều rộng cắt tối đa | 320mm |
| Kích thước trống | Chừa khoảng trống 5 mm xung quanh vật liệu |
| Phương pháp tìm kiếm điểm | Tìm kiếm điểm camera HD/ đánh dấu hình tròn/góc chữ L |
| Compatible system và software | Windows, hỗ trợ CorelDRAW/AI/AIDcut |
| bo mạch chủ | Bộ xử lý 32-bit |
| Giao diện | Ổ đĩa flash USB/USB/cổng mạng/WIFI |
| motter | Hệ thống servo |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 4,3 inch |
| Giao tiếp | DMPL/HP-GL |
| Tốc độ cắt tối đa | 1600 mm/giây |
| Độ dày cắt tối đa | 80g-400g (bìa cứng màu trắng và giấy tráng)/1mm |
| Áp lực dao | 50g ~ 800g (điều chỉnh chu kỳ kỹ thuật số 500 cấp) |
| Độ chính xác cơ học | 0,025mm |
| Độ chính xác lặp lại | < ±0.1mm |
| Nguồn cấp | AC90~240V/50Hz~60Hz |
| Phương pháp định vị | Định vị camera CCD |
| Chế độ hoạt động | Loại con lăn/tấm đơn/tự động nạp nhiều tờ /cắt từng đoạn |
| môi trường làm việc | +5oC ~+35oC, độ ẩm tương đối 30%~70% |
| khối lượng tịnh | 32KGS |
| Trọng lượng thô | 43KGS |
| Kích thước tổng thể | 722*445*300mm |
| Kích cỡ gói | 770*490*500mm |
🎥 Video Demo
Thông Tin Sản Phẩm
| Thương hiệu: | Khả Lợi |
| Xuất xứ: | |
| Tình trạng: | Mới |
| Bảo hành: | 24 Tháng |
| Đổi trả: | 15 ngày đổi trả nếu lỗi NSX |
| Tình trạng hàng: | Còn hàng |
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💬 Nhận Xét Từ Khách Hàng
Viết nhận xét của bạn
Đang chờ tải nhận xét...
❓ Hỏi & Đáp
Đặt câu hỏi về sản phẩm
Đang chờ tải câu hỏi...