Máy cắt bế decal tự động Khả Lợi S350 Roll to Roll (cuộn sang cuộn)
Mô Tả Chi Tiết
Máy cắt bế decal tự động Khả Lợi S350 Roll to Roll – cắt bế tem nhãn dạng cuộn sang cuộn (roll to roll), tự động lùa decal in sẵn, camera dò điểm, năng suất cao, không cần canh tay. Phù hợp xưởng sản xuất tem nhãn số lượng lớn. Bảo hành 12 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
| Model | S350II |
Chiều rộng nạp giấy tối đa | 350mm |
| Chiều rộng cắt tối đa | 320mm |
| Kích thước trống | Chừa khoảng trống 5 mm xung quanh vật liệu |
| Phương pháp tìm kiếm điểm | Tìm kiếm điểm camera HD/ đánh dấu hình tròn/góc chữ L |
| Compatible system và software | Windows, hỗ trợ CorelDRAW/AI/AIDcut |
| bo mạch chủ | Bộ xử lý 32-bit |
| Giao diện | Ổ đĩa flash USB/USB/cổng mạng/WIFI |
| motter | Hệ thống servo |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 4,3 inch |
| Giao tiếp | DMPL/HP-GL |
| Tốc độ cắt tối đa | 1600 mm/giây |
| Độ dày cắt tối đa | 80g-400g (bìa cứng màu trắng và giấy tráng)/1mm |
| Áp lực dao | 50g ~ 800g (điều chỉnh chu kỳ kỹ thuật số 500 cấp) |
| Độ chính xác cơ học | 0,025mm |
| Độ chính xác lặp lại | < ±0.1mm |
| Nguồn cấp | AC90~240V/50Hz~60Hz |
| Phương pháp định vị | Định vị camera CCD |
| Chế độ hoạt động | Loại con lăn/tấm đơn/ cắt cuộn /cắt từng đoạn |
| môi trường làm việc | +5oC ~+35oC, độ ẩm tương đối 30%~70% |
| khối lượng tịnh | 32KGS |
| Trọng lượng thô | 43KGS |
| Kích thước tổng thể | 722*445*300mm |
| Kích cỡ gói | 770*490*500mm |
Thông Tin Sản Phẩm
| Thương hiệu: | Khả Lợi |
| Xuất xứ: | |
| Tình trạng: | Mới |
| Bảo hành: | 12 Tháng |
| Đổi trả: | 15 ngày đổi trả nếu lỗi NSX |
| Tình trạng hàng: | Còn hàng |
Giá bán
59.000.000đ
55.000.000đ
📞 Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất và phụ kiện khuyến mãi!
🚚 Giao hàng: Toàn quốc
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💬 Nhận Xét Từ Khách Hàng
Viết nhận xét của bạn
Đang nhận xét sản phẩm: Máy cắt bế decal tự động Khả Lợi S350 Roll to Roll (cuộn sang cuộn) (ID: 43)
Đang chờ tải nhận xét...
❓ Hỏi & Đáp
Đặt câu hỏi về sản phẩm
Đang hỏi về sản phẩm: Máy cắt bế decal tự động Khả Lợi S350 Roll to Roll (cuộn sang cuộn) (ID: 43)
Đang chờ tải câu hỏi...