Máy cắt bế decal tự động lên giấy Khả Lợi K350
Mô Tả Chi Tiết
Máy cắt bế decal tự động Khả Lợi K350 – tự động lấy giấy, cắt bế tem nhãn, name card, decal in sẵn. Camera dò điểm chính xác, vận hành liên tục, tiết kiệm nhân công. Phù hợp xưởng in offset/kts cần cắt bế tem nhãn số lượng lớn. Bảo hành 12 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
Máy cắt bế lên giấy tự động K350. Công nghệ tốt nhất , hiện đại nhất , chuyên nghiệp dành cho ngành in nhanh!
Tốc độ dò điểm định vị nhanh hơn. Cắt nhanh hơn .Hệ cơ cứng cáp hơn . Cải tiến về trục lăn trước , sử dụng hệ càng bánh tỳ phía trước rời từng cái giúp giữ giấy tốt hơn , và thay thế dễ dàng hơn các dòng máy thế hệ trước đó
- Cải tiến hệ thống load giấy giúp việc lấy giấy mượt mà hơn
- Phần mềm plug in trực tiếp Corel và AI dễ sử dụng
Đang có chương trình giá cực sốc +Tặng kèm gói quà tặng trị giá 900.000. Liên hệ ngay ! để có giá tốt nhất .
-Giúp tiết kiệm :hơn 48 triệu chi phí nhân công đứng máy cho giấy từng tờ hàng năm. (*)
-Giúp tiết kiệm giấy 68,75 % (so với tỷ lệ chừa lề giấy của máy cắt decal trên thị trường hiện nay).
Hiện đang có chương trình khuyến mãi . Giá cực tốt . Quý khách liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất nha !
| Model | K350 |
| Maximum paper feeding width | 350mm |
| Maximum cutting width | 320mm |
| Blank size | Leave 5mm space around the material |
| Point seeking method | HD camera point seeking/circular marking |
| Compatible system and output software | Windows, support CorelDRAW/AI/AIDcut |
| main board | 32-bit processor/high-speed subdivision |
| Interface | USB/USB flash disk/network port/WIFI (optional) |
| drive | Stepping |
| Touch screen display | 4.3 inch high-definition touch screen |
| Drawing instruction | DMPL/HP-GL |
| Maximum cutting speed | 800mm/s |
| Maximum cutting thickness | 80g-400g (white cardboard and coated paper)/1mm |
| Knife pressure | 50g~800g (500 level digital cycle adjustment) |
| Mechanical accuracy | 0.025mm |
| Repetition accuracy | < ± 0.1mm |
| Power Supply | AC90~240V/50Hz~60Hz |
| Positioning method | CCD camera positioning |
| Operation mode | Roller type/single sheet/multi sheet automatic feeding/segmented cutting |
| work environment | +5 ℃~+35 ℃, relative humidity 30%~70% |
| net weight | 23KG |
| Gross weight | 27KG |
| Overall dimensions | 672*445*255mm |
| Package size | 800*570*420mm |
Thông Tin Sản Phẩm
| Thương hiệu: | Khả Lợi |
| Xuất xứ: | |
| Tình trạng: | Mới |
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Đổi trả: | 15 ngày đổi trả nếu lỗi NSX |
| Tình trạng hàng: | Còn hàng |
💳 Thanh toán: Tiền mặt/Chuyển khoản
🔧 Hỗ trợ: Cài đặt, hướng dẫn sử dụng
💬 Nhận Xét Từ Khách Hàng
Viết nhận xét của bạn
Đang chờ tải nhận xét...
❓ Hỏi & Đáp
Đặt câu hỏi về sản phẩm
Đang chờ tải câu hỏi...